Sorry, no result found.
View Ad
Price :
2950000000 VNĐ
For Sale
ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4, MẶT TIỀN 5.6M, GIÁ 2.95 TỶ TẠI PHÚC LỢI, LONG BIÊN
Thông tin chi tiết: Diện tích: 30m² Mặt tiền: 5.6m Hiện trạng: Có nhà cấp 4 và gác lửng, có thể sử dụng ngay Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ,: Cách đường ô tô tránh chỉ 2 nhà, ngõ rộng, khu dân cư ổn định T
View Ad
Price :
3500000000 VNĐ
For Sale
Hơn 3,5 tỷ sở hữu lô đất thổ cư 45m2 tại Thượng phúc, Tả Thanh Oai, Thanh Trì
Hơn 3,5 tỷ sở hữu lô đất thổ cư 45m2 tại Thượng phúc, Tả Thanh Oai, Thanh Trì 📏 -Diện tích: 45m², pháp lý chuẩn. 🚗 -Ngõ rộng, ô tô đỗ cách 20mét, giao thông cực kỳ thuận tiện. 🏙 -Gần chợ, trường
View Ad
Price :
3400000000 VNĐ
For Sale
Chính chủ gửi bán nhanh 62.3m2 đất xóm Bãi, Uy Nỗ, Đông Anh giá chỉ 55 triệu/m2 rẻ hơn thị trường 10 giá
PHÂN LÔ UY NỖ – 62.3M² – GIÁ CHỈ 55 TRIỆU/M² – RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG – SÁT DỰ ÁN 319 – CÁCH ĐƯỜNG CỔ LOA 300M! Vị trí đẹp: Xã Uy Nô – Đông Anh Diện tích: 62.3m² – Vuông vắn, ô tô nhỏ v
View Ad
Price :
1500000000 VNĐ
For Sale
Hót Siêu phẩm đất hương mạc – từ sơn, đường to rộng – giá chỉ 1,5 tỷ
Hót Siêu phẩm đất hương mạc – từ sơn, đường to rộng – giá chỉ 1,5 tỷ📍 Vị trí: Hương Mạc – Từ Sơn – Bắc Ninh📐 Diện tích: 42.5m² 🚘 Đường ô tô vào tận nơi không khó khăn📄 Sổ đỏ chính
View Ad
Price :
1500000000 VNĐ
Price :
3300000000 VNĐ
For Sale
🔥 KĐT Bảo Long đang nóng lên – lô đẹp , sát vách đông anh – giá chỉ 3,3 tỷ 🔥
📍 Khu đô thị Bảo Long – Từ Sơn – Bắc Ninh📐 Diện tích: 72.5m² 🏙️ Sát ngay Đông Anh – kết nối nhanh về Hà Nội💰 Giá: chỉ 3,3 tỷ – lô đẹp hiếm trong khu📄 Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn c
View Ad
Price :
12000000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT PHỐ ĐỘI CẤN MẶT TIỀN KHỦNG 8M, VỈA HÈ RỘNG, TIỀM NĂNG 80M GIÁ 12 TỶ
Đất phố lớn Đội Cấn, quận Ba Đình thông đường Núi Trúc, Hoàng Hoa Thám, Liễu Giai đi đâu cũng tiện. Ngõ to, ô tô qua nhà, phố hiện đang có quy hoạch mở rộng đường 17m, v
View Ad
Price :
2856000000 VNĐ
For Sale
Mình cần bán nhanh đất Tráng Việt, Mê Linh, HN – Chính chủ mình luôn
Mình cần bán đất Tráng Việt, Mê Linh. Ace nào có nhu cầu alo mình nhé. Chính chủ mình luônTiềm năng tăng giá cao do cầu Thượng Cát chuẩn bị khởi côngĐất cách cầu Thượng Cát chỉ hơn 1km. Có 2 đường đi,
View Ad
Price :
6680000000 VNĐ
For Sale
Mình cần bán đất Tráng Việt, Mê Linh – Alo mình -Chính chủ mình luôn
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT TẠI KHU PHỐ 2 – PHƯỜNG THÀNH TÂM – CHƠN THÀNH – BÌNH PHƯỚCDiện tích: 167.6m² và 166.9m2 – Có thổ cư, vuông vắn, sổ hồng riêng.– Gần trường học, chợ và kcn Ch
View Ad
Price :
960000000 VNĐ
For Sale
Lô đất đường nhựa ngay TT. Hậu Nghĩa, gần chợ, trường, TTHC
Đường nhựa, mặt tiền, giao thông đông đúc.Sát TTHC TT. Hậu Nghĩa.DT: 79.4 m².Sổ riêng thổ cư 100%.Liên hệ: 0352535453
View Ad
Price :
670000000 VNĐ
For Sale
ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT TẠI KHU PHỐ 2 – THÀNH TÂM – CHƠN THÀNH – BÌNH PHƯỚC
View Ad
Price :
4799000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT TRỐNG KDC PHƯỜNG 7, Q.8, 5x16m, GIÁ NHỈNH 4 TỶ, KHU VỰC XÂY TOÀN NHÀ CAO TẦNG. Lh: 0939345129
BÁN ĐẤT TRỐNG KDC PHƯỜNG 7, Q.8, 5x16m, GIÁ NHỈNH 4 TỶ, KHU VỰC XÂY TOÀN NHÀ CAP TẦNG GẦN CHỢ BÌNH ĐIỀN. ——————- + Pháp lý: Sổ đỏ chuẩn A4. + Vị trí: Ngay chợ Bình Đi
View Ad
Price :
3200000000 VNĐ
For Sale
Bán gấp lô đất 102m2 đất ở hoàn toàn ngay sát ĐH Quốc gia Thạch Thất
Gửi tới nhà đầu tư, Anh chị đang tìm kiếm lô đất để kinh doanh bền vững tại khu vực Hòa Lạc thì không nên bỏ qua mảnh đất cực đẹp này: Vị trí đắc địa: Cạnh ngay trường Cao đẳng Nghề, rất g
View Ad
Price :
4000000000 VNĐ
For Sale
Bán lô đất 156m2 full thổ, xây trọ ngay, mặt tiền 6m, trục chính thôn tại Hòa Lạc. Chỉ 38 triệu/m2
Nếu anh chị đang tìm một lô đất đẹp để xây nhà trọ, nhà ở hoặc đầu tư lâu dài, thì đây là lựa chọn không thể bỏ qua. Lô đất có diện tích 156m², mặt tiền 6m, full thổ cư, nằm ngay trục chính th
View Ad
Price :
38000000 VNĐ
For Sale
CẮT LỖ SÂU 400 TRIỆU – 156M2 ĐẤT VEN HỒ HÒA LẠC – SÁT QUỐC LỘ 21 – GẦN KHU CÔNG NGHỆ CAO
Do cần vốn kinh doanh, nên tôi bán rẻ lô đất diện tích 156m2 ngay sát hồ Hòa Lạc. Tọa lạc tại vị trí ven hồ không khí trong lành, nằm sát trục Quốc lộ 21. Chỉ mất vài phút lái xe là đến khu CNC Hòa
View Ad
Price :
2950000000 VNĐ
For Sale
Bán Đất cổng khu công nghiệp Tam Dương 1, Vĩnh Phúc 265m, MT 10m, 3 tỷ 150, kinh doanh hàng ăn, karaoke.
Bán đất khu công nghiệp Tam Dương 1, Vĩnh Phúc. Nằm trên trục chính liên xã, Sát cổng phụ khu công nghiệp Tam Dương 1, gần Ủy ban xã Tam Dương, gần trường cấp 1,2 Hướng Đạo xã Tam Dương. – Đường áp
View Ad
Price :
3200000000 VNĐ
For Sale
CƠ HỘI ĐẦU TƯ LÔ GÓC 102M2 CẠNH QUỐC LỘ 21 GIÁ DÂN LÀNG – ĐÓN SÓNG GA METRO
Gia đình cần vốn kinh doanh, vợ chồng em cần bán gấp mảnh đất vị trí cực đẹp tại Hòa Lạc.Thông số: 102m2, mặt tiền 6m lý tưởng.Thế đất: Lô góc hai mặt đường, kinh doanh hay ở đều cực đẹp.Tiện
View Ad
Price :
3500000000 VNĐ
For Sale
ĐẤT CỔ ĐÔNG RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG VÀI TRĂM – 0332861467
Giá thấp nhất lô đất 100m2 gần Đại học FPT, khu vực trung tâm Hòa Lạc. Phù hợp xây trọ, đầu tư sinh lời, kết nối Metro 5 – Quốc Lộ 21. Liên hệ xem đất ngay 0332861467
View Ad
Price :
16300000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ VIỆT HƯNG 74M2, MT 8m, VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH, MẶT CÔNG VIÊN- 16.3 Tỷ [0372311369]
BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ VIỆT HƯNG 74M2, MT 8m, VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH, MẶT CÔNG VIÊN- 16.3 Tỷ [0372311369] Gia đình cần nhượng lại mảnh đất đấu giá vị trí đẹp nhất phường Việt Hưng, Long Biên:
View Ad
Price :
9000000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT MT DX5, ĐIỆN TIẾN, ĐIỆN BÀN , QUẢNG NAM GIÁ 9TY TL
BÁN ĐẤT MT DX5, XÃ ĐIỆN TIẾN, TX Điện Bàn, QUẢNG NAM GIÁ 9 TY TL – Diện tích 1180m2, sẵn 1000m ODT, ngang trên 30m – Đường 5m rộng rãi, OTO dễ dàng di chuyển tận nơi. – Thích hợp
View Ad
Price :
2000000000 VNĐ
For Sale
Bán đất MT QL12A thị trấn Quy Đạt Huyện Minh Hóa.
Bán đất MT QL12A thị trấn Quy Đạt Huyện Minh Hóa. – DT :112m2, ngang 5m5, dài 20m bên cạnh có hẻm 2,5m – Hướng Tây, đường nhựa 10.5m. – Đất nằm sát trung tâm thị trấn. – Trong khu dân cư đôn
View Ad
Price :
1600000000 VNĐ
For Sale
Chính chủ cần bán đất tặng nhà cũ tại Quy Đạt, Minh Hóa, Quảng Bình.
Chính chủ cần bán đất tặng nhà cũ tại Quy Đạt, Minh Hóa, Quảng Bình. Diện tích: 636m2 (350m2 0NT), ngang 20m Lộ giới 5m, xe hơi nằm ngủ trong sân. Cách QL12A chưa đến 150m. Gần trung tâm Y tế Huyện Minh Hóa. Khu
View Ad
Price :
2000000000 VNĐ
For Sale
ĐẤT CHÍNH CHỦ – GIÁ 2 TỶ -100M FULL THỔ – Ô TÔ TRÁNH – ĐỒNG TRẠNG
GIÁ 2 TỶ 100M FULL THỔ VIEW HỒ NGHỈ DƯỠNG VAY 50% ĐỒNG TRẠNG HÒA LẠC Đối diện hồ sinh thái, không gian cực mát Gần chợ trường UBND xã Đường đẹp ô tô vào tận đất Ngân hàng hỗ trợ vay 50% giá trị l
View Ad
Price :
86900000000 VNĐ
For Sale
[BÁN ĐẤT] BIỆT THỰ VIỆT HƯNG – 330M2 – MẶT TIỀN 12M – SÁT VINHOMES RIVERSIDE – GIẢM GẤP 3 TỶ [0372311369]
[BÁN ĐẤT] BIỆT THỰ VIỆT HƯNG – 330M2 – MẶT TIỀN 12M – SÁT VINHOMES RIVERSIDE – CHỦ GIẢM GẤP 3 TỶ [0372311369] 📌 THÔNG TIN CHI TIẾT: Diện tích: 330M2. Mặt tiền: 12m (Cực hiếm, lý tưởng xây bi
View Ad
Price :
1450000000 VNĐ
For Sale
Bán Đất Hòa Lợi, 90m², Mặt Tiền 12m, Giá 1.45 Tỷ – 0826 060 116
Bán Đất Hòa Lợi, 90m², Mặt Tiền 12m, Giá 1.45 Tỷ – 0826 060 116 Lô đất tại Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương, giá rẻ nhất khu vực! • Diện tích: 90m² (5x18m), thổ cư 100%. • Mặt tiền đường
View Ad
Price :
3500000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT HOÀ LẠC, BÌNH YÊN THẠCH THẤT 100M2 ,cạnh khu cư dân, NGAY SÁT QUỐC LỘ 21, TUYẾN METRO
Chính chủ bán gấp lô đất 100m, mặt tiền 5.5m, full thổ cư, sẵn sổ công chứng luôn + Giá 3,5 tỷ – Địa điểm: Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội. NGAY SÁT Đại Lộ Thăng Long , lõi khu công nghệ cao Hòa Lạc H
View Ad
Price :
3200000000 VNĐ
For Sale
Bán đất Hòa Lạc lô đất 102m2 đối diện dự án nhà ở xã hội, giá đầu tư
Do nhu cầu tài chính cá nhân nhượng lại lô đất tiềm năng ngay khu vực Hòa Lạc để giải quyết công việc. Vị trí: Ngay sát trục Quốc lộ 21 quy hoạch mở rộng 80m. Mảnh đất nằm ở vị trí độc tôn khi n
View Ad
Price :
7200000000 VNĐ
For Sale
bán đất hẻm xe hơi đường Võ Văn Ngân phường Bình Thọ diện tích 74m²
Đ.B.BT.321 Diện tích: 74m², đất vuông vức, pháp lý rõ ràng Hẻm rộng xe tải ra vào, cách mặt tiền Võ Văn Ngân chỉ vài bước Khu dân cư an ninh, không ngập, không quy hoạch Đất thoáng, có thể nhìn ra mặt đư
View Ad
Price :
4200000000 VNĐ
For Sale
Bán đất hẻm Vĩnh Hải Bắc Nha Trang – gần chợ – gần biển – 83,7m²
Bán đất tặng nhà hẻm Vĩnh Hải – Nha Trang– Phường Bắc Nha Trang– Cách đường 2/4 100m. Cách chợ Vĩnh Hải 300m. Cách Biển 1km– Diện tích: 83.7m2 Ngang 5.42m.– Hướng : Đông – Đường r
View Ad
Price :
21000000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP KHU PHỐ TÂY NHA TRANG, GẦN BIỂN 300m – DT: 159m2 – GIÁ 21 tỷ
BÁN ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG, GẦN BIỂNVị trí: Hai mặt hẻm rộng 4m, ô tô vào tận nơi. Khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ, xung quanh là khách sạn căn hộ dân cư hiện hữu, cách b
View Ad
Price :
2450000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT HẺM TRẦN PHÚ SÁT CẠNH BIỂN, GẦN BỆNH VIỆN VIMEC
BÁN ĐẤT HẺM TRẦN PHÚ SÁT CẠNH BIỂN, GẦN BỆNH VIỆN VIMEC– DT 44,3m ngang 4m nở hậu 4m13– Hẻm xe ba gác– Gần bệnh viện Vimec, cách đường Trần Phú vài căn nhà GIÁ BÁN: 2tỷ450Liên hệ: 07030
View Ad
Price :
2400000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT HẺM NGUYỄN KHUYẾN, SÁT CHỢ VĨNH HẢI, NHA TRANG
*BÁN LÔ ĐẤT HẺM ĐƯỜNG NGUYỄN KHUYẾN, VĨNH HẢI, NHA TRANG.– Dtich: 64m2 (ngang 4m5, nở hậu 5m1). Đường hiện trạng 2m5 – 3m3 (qh 3m5). Hướng Tây.– Vị trí: cách đường lớn chỉ sau 1 căn nhà, dân c
View Ad
Price :
3200000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT HẺM HOÀNG DIỆU CÁCH BIỂN CHỈ 100m, PHƯỜNG NHA TRANG
BÁN ĐẤT HẺM HOÀNG DIỆU CÁCH BIỂN CHỈ 100m, PHƯỜNG NHA TRANG..-DT: 60.9m2 (trừ QHGT còn 48.9m2), ngang 4m3. Hướng Tây Bắc.-Tặng GPXD 4 tầng.-Đường hẻm 2 xe máy né nhau, thông ra hẻm Hoàng Diệu & Dã Tượng. GIÁ
View Ad
Price :
4900000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT HẺM GẦN NGAY BIỂN HÒN CHỒNG, KHÁNH HOÀ
CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG BẮC SƠN, KHÁNH HOÀ, CÁCH BIỂN 60 MÉT. 💥 Diện tích: 55m². ngang 4.1 mét. Đất ODT. 📜 Sổ hồng riêng: Mua bán công chứng sang tên 🚗 Vị trí: • Nằm trên đường bê tôn
View Ad
Price :
7750000000 VNĐ
For Sale
bán đất hẻm 6m đường số 7 Linh Trung gần chợ Linh Trung xây tự do
Đ.B.LTR.90 Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây ở lâu dài tại khu dân cư hiện hữu Linh Trung Vị trí đẹp, gần chợ Linh Trung, chỉ 3 phút ra chợ, 5 phút đến đại học Ngân Hàng Đường vào là hẻm nhựa 6m, xe h
View Ad
Price :
4250000000 VNĐ
For Sale
Bán đất Hải Thành 1 – 99m² ngang 5,1m – Giá 4.x tỷ Đường nhựa 8m hiếm khu vực – Hàng đầu tư trung tâm ZALO 0567 222 555
Bán đất Hải Thành 1 – 99m² ngang 5,1m – Giá 4.x tỷ Đường nhựa 8m hiếm khu vực – Hàng đầu tư trung tâm ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 99m²-Mặt tiền: 5,1m-Đất vuông vắn, nở hậu nhẹ, dễ khai thác-Đường tr