View Ad
Price :
10200000000 VNĐ
For Sale
Bán nhà Lê Đình Thám, Tân Phú – 105m2, 5m1, 3 Tầng – Hẻm 6m xe tải thông
– DTCN: 105m2 (5.1m x 20)m KLG– Có sân để ô tô 7 chỗ, Mặt tiền nhựa 6m cạnh Gò Dầu– Thiết kế 3PN rộng 4WC , ban công thoáng, ánh sáng ngập tràn– Khu vực dân trí cao, sát UBND phường, Quán cafe,
View Ad
Price :
2500000000 VNĐ
For Sale
DỰ ÁN KHU ĐÔ THỊ KHÁNH HOÀ CHÍNH THỨC RA MẮT PHÂN KHU ĐẦU TIÊN
Chính thức ra mắt phân khu đầu tiên tại Dự Án Khu Đô Thị Hỗn Hợp Sun Group Khánh Hoà, hứa hẹn trở thành tâm điểm đầu tư và an cư tại Tp. Biển Nha Trang, Khánh Hoà. ☀️ Sản phẩm mở bán đợt đầu gồ
View Ad
Price :
2500000000 VNĐ
For Sale
CHÍNH THỨC RA MẮT PHÂN KHU ĐẦU TIÊN CỦA DỰ ÁN SUNGROUP TẠI KHÁNH HOÀ
View Ad
Price :
7200000000 VNĐ
For Sale
Bán nhà Hà Đông 42m2 x 5 tầng, MT 4.8M, giá 7.2 tỷ – NHÀ ĐẸP – THOÁNG – LÔ GÓC
NHÀ MỚI Ở NGAY Diện tích: 42M2 X 5 tầng, MT 4.8m Giá 7.2 tỷ (Có thương lượng) LÔ GÓC SÁNG THOÁNGNGÕ RỘNG RÃI, THÔNG TỪ ĐƯỜNG Ỷ LA ĐẾN KHU D, GREXIMCO, CÂY XĂNG LÊ TRỌNG TẤN.* Nhà mới tinh, cầu thang giữa* T
View Ad
Price :
7200000000 VNĐ
For Sale
Bán nhà 42m2 x 5 tầng, MT 4.8M, giá 7.2 tỷ Ỷ La – Hà Đông – Hà Nội
NHÀ MỚI Ở NGAY LÔ GÓC SÁNG THOÁNG NGÕ RỘNG RÃI, THÔNG TỪ ĐƯỜNG Ỷ LA ĐẾN KHU D, GREXIMCO, CÂY XĂNG LÊ TRỌNG TẤN. * Nhà mới tinh, cầu thang giữa * Tầng 1, phòng khách, phòng bếp * Tầng 2,3,4,5 Tổng 7 phòn
View Ad
Price :
22000000000 VNĐ
For Sale
SIÊU PHẨM HIẾM BÁN – MẶT TIỀN HXH Đ. NGUYẼN TRÃI, Q.1 – DT KHỦNG 689M2 – ĐẤT FULL THỔ CƯ
* SIÊU PHẨM DIỆN TÍCH KHỦNG 689M2 – NGAY SÁT MẶT TIỀN Đ. NGUYỄN TRÃI , QUẬN 1 – KHU VỰC CẤP PHÉP XD 2 HẦM 7 TẦNG – CHÀO CHỈ 220T + Diện tích: Ngang 6m nở hậu 19m * 35m. Diện tích siêu lớn
View Ad
Price :
3990000000 VNĐ
For Sale
🔥 ĐẤT TRỤC CHÍNH CHỢ HẢI THÀNH – GIÁ HIẾM CHỈ 28,5TR/M² ZALO 0567 222 555
🔥 ĐẤT TRỤC CHÍNH CHỢ HẢI THÀNH – GIÁ HIẾM CHỈ 28,5TR/M² ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 140m² (ngang 5m, vuông vắn)-Đường nhựa 7,5m quy hoạch chuẩn, ô tô tránh thoải mái-Vị trí: Trục chính chợ Hải Thành, g
View Ad
Price :
42000000000 VNĐ
For Sale
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KD Đ. LÝ CHÍNH THẮNG, QUẬN 3 – NGAY VÒNG XOAY DÂN CHỦ – HIẾM NHÀ BÁN – DÒNG TIỀN THUÊ 60TR/TH
* VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP GẦN VÒNG XOAY DÂN CHỦ – MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH Đ. LÝ CHÍNH THẮNG, QUẬN 3 – HIẾM NHÀ BÁN + Diện tích: 102m2. Ngang 4,2m*24m.+ Hiện trạng: Nhà 2 tầng – Khu vực dự kiến xây dự
View Ad
Price :
8000000000 VNĐ
For Sale
ĐẤT ĐẤU GIÁ X6 – CÁN KHÊ, NGUYÊN KHÊ, ĐÔNG ANH
🔥🔥 ĐẤT ĐẤU GIÁ X6 – CÁN KHÊ, NGUYÊN KHÊ, ĐÔNG ANH 🔥🔥💰 Giá chỉ nhỉnh 8 tỷ – cơ hội đầu tư cực hiếm! ✅ Diện tích: 80m² – Mặt tiền: 5m🚘 Đường ô tô tránh, có vỉa hè, kết nối nhanh QL3
View Ad
Price :
8000000000 VNĐ
For Sale
Nhà trung tâm Quận 3 – Hẻm Cách Mạng Thàng Tám – Sổ vuông 86 m2 – 2 Tầng – 8 tỷ
Nhà trung tâm Quận 3 – Hẻm Cách Mạng Thàng Tám – Sổ vuông 86 m2 – 2 Tầng – 8 tỷ 🏆 * DIỆN TÍCH : 2.82 x 15.7 m ( vuông vức ) – Diện tích đất
View Ad
Price :
29000000 VNĐ
For Sale
🔥 Đất Phấn Dũng – Hưng Đạo, đường 12m, giá hiếm dưới 30tr/m² ZALO 0567 222 555
🔥 Đất Phấn Dũng – Hưng Đạo, đường 12m, giá hiếm dưới 30tr/m² ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 129,8m² (ngang 6,6m, nở hậu, cực đẹp)-Đường trước nhà: 12m, ô tô tránh thoải mái, phù hợp xây villa, nhà 3–4
View Ad
Price :
7000000000 VNĐ
For Sale
CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ TẠI THỊ XÃ ĐIỆN BÀN, QUẢNG NAM GIÁ 7TY
CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ TẠI THỊ XÃ ĐIỆN BÀN, QUẢNG NAM GIÁ 7TY DIỆN TÍCH: 289 M2 TIỆN ÍCH: GẦN TRƯỜNG HỌC, BỆNH VIỆN, CHỢ GIÁ BÁN: 7 TỶ LIÊN HỆ: 0942061367 KIỀU ĐỂ BIẾT THÊM THÔNG TIN