View Ad
Price :
4900000000 VNĐ
For Sale
Bán căn hộ đẹp tòa CT1 B2 Tp Giao Lưu căn góc 54m2 2N1VS giá 4,89 tỷ
Bán căn hộ đẹp tòa CT1 B2 Tp Giao Lưu căn góc 54m2 2N1VS giá 4,89 tỷ CĂN HỘ ĐẸP Lô Góc PHÒNG NÀO CŨNG CÓ CỬA SỔ – THOÁNG 3 MẶT ÁNH SÁNG KHẮP NHÀ- FUN NỘI THẤT Như Ảnh – NHÀ MỚI ĐẸP-OTTO Đỗ
View Ad
Price :
9200000000 VNĐ
For Sale
Bán nhà đẹp Xuân Đỉnh 2 mặt thoáng 31m2 5 tầng thang máy giá 9,2 tỷ
Bán nhà đẹp Xuân Đỉnh 2 mặt thoáng 31m2 5 tầng thang máy giá 9,2 tỷ 2 MẶT THOÁNG MỞ CỬA – 5 TẦNG THANG MÁY – CÁCH MẶT NGÕ Ô TÔ THÔNG 20M – NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY Mô tả: + Vị trí đẹp cách mặt
View Ad
Price :
18200000000 VNĐ
For Sale
🔥 THÁI HÀ 80M² – 5 TẦNG – MT 5M – LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – CHỈ 18.2 TỶ 🔥
Chủ nhà “thở oxy” hạ giá sâu còn 18.2 tỷ cho căn lô góc cực hiếm tại Thái Hà, quận Đống Đa.📍 Vị trí vàng:Mặt ngõ nông, thông thẳng tắpÔ tô đỗ cửaVài bước ra Hồ Đống Đa100m ra Ga Thái Hà200m t
View Ad
Price :
11500000000 VNĐ
For Sale
💥 40M2 – 6 TẦNG – MT 4.9M – MẶT PHỐ KHƯƠNG THƯỢNG – 2 MẶT THOÁNG – 11.5 TỶ 💥
Gia đình chuyển định cư nên nhượng lại căn mặt phố siêu hiếm tại Khương Thượng – trung tâm quận Đống Đa.📐 Thông số vàng:40m²6 tầng kiên cốMặt tiền 4.9m bề thế2 mặt thoáng trước sauÔ tô 7 chỗ
View Ad
Price :
4860000000 VNĐ
For Sale
Bán căn hộ đẹp tòa CT1B Tp Giao Lưu 2N1VS 54m2 giá 4,86 tỷ
CĂN HỘ ĐẸP Lô Góc PHÒNG NÀO CŨNG CÓ CỬA SỔ- THOÁNG 3 MẶT ÁNH SÁNG KHẮP NHÀ- FUN NỘI THẤT Như Ảnh – NHÀ MỚI ĐẸP -OTTO Đỗ CỬA Chạy vòng Quanh View Hồ Rất Đẹp -VÀI BƯƠC RA HỒ ĐIỀU HOÀ HÓNG GIÓ -
View Ad
Price :
10900000000 VNĐ
For Sale
Bán căn hộ đẹp tòa S6 Sunshine City Ciputra 2N2VS 86m2- giá 10,9 tỷ
Bán căn hộ đẹp SUNSHINE CITY CIPUTRA – TOÀ S6 ĐẲNG CẤP. MÔ TẢ: + Tòa nhà nằm vị trí đẹp, xung quanh nội khu nhiều tiện ích như: siêu thị, bệnh viện, trường quốc tế, nhà hàng…
View Ad
Price :
5950000000 VNĐ
For Sale
BÁN CHUNG CƯ PRIDE HÀ ĐÔNG HÀ NỘI-70M-2 NGỦ-NHÀ ĐẸP Ở LUÔN
🎯 CHỈ CẦN XÁCH VALI VÀO Ở – CĂN HỘ ĐẸP CHỜ CHỦ MỚI! 🏡 Bán siêu phẩm căn hộ Chung cư PRIDE tại mặt phố Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội. – Nằm ngay vị trí đắc địa – Xung quanh tòa nhà
View Ad
Price :
330000000 VNĐ
For Sale
BÁN ĐẤT BA VÌ SỔ ĐỎ HÀ NỘI-100M-GIÁ SỐC 330 TRIỆU
🍎🍎 Cần tiền bán lô đất 100m2 tại Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội. Đc: Ngọc Nhị, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội.Đường trước đất thông và rộng ô tô tránh nhau.– Sẵn Sổ đỏ sang tên trong ngày Th
View Ad
Price :
9100000000 VNĐ
For Sale
Chủ nhà xoè quạt quá tay nên gả sớm căn nhà phố Ô Cách Xây mới 5 tầng DT 33m – MT 6,2m Chỉ 9,1 tỷ
🏠 Chủ nhà xoè quạt quá tay nên gả sớm căn nhà phố Ô Cách Xây mới 5 tầng DT 33m – MT 6,2m Chỉ 9,1 tỷ 🌹 📍 Toạ lạc tại vị trí trung tâm Việt Hưng, kết nối nhanh ra Ngô Gia Tự, Hoa Lâm, Trường Lâm&
View Ad
Price :
11154000000 VNĐ
For Sale
Đất dịch vụ Song Phương Hoài Đức dt78m2, mặt tiền 5,1m, đường 12m, giá chỉ 143tr/m2
Cần bán mảnh đất dịch vụ ở Song Phương, Hoài Đức, giáp Đại lộ Thăng Long, diện tích 78m2, mặt tiền 5,1m2, đường rộng, vỉa hè ô tô tránh thoải mái. Xung quanh đã có nhiều nhà xây 6-7 tầng để ở và k
View Ad
Price :
9600000000 VNĐ
For Sale
36M2 – 5 TẦNG – MT 4MM – NGÕ RỘNG THOÁNG – TÔN THẤT TÙNG – 9.6 TỶ
🔥Gia đình chuyển về ở gần con nên cần nhượng lại căn nhà tâm huyết tại Tôn Thất Tùng, trung tâm quận Đống Đa.📐 Thông số đẹp:34m² (thực tế sử dụng 36m²)5 tầng khung cột chắc chắn – dân tự x
View Ad
Price :
8950000000 VNĐ
For Sale
🔥 42M2 – 4 TẦNG – MT 5M – SÁT HỒ BA MẪU – GIÁ CHỈ 8,95 TỶ – KIM HOA 🔥
Gia đình đổi sang nhà lớn hơn nên nhượng lại căn nhà tâm huyết tại Kim Hoa – sát ngay Hồ Ba Mẫu.📐 Thông số đẹp:42m² (đua ra 45m²)4 tầng kiên cốMặt tiền rộng 5m4 phòng ngủ khép kín50m ra ô tô tránh📍